Gabatarwar famfo ruwan mota

Gabatarwa:

Ana amfani da famfunan ruwa na Centrifugal a cikin injunan mota.Tsarinsa na asali ya ƙunshi mahalli na famfo na ruwa, haɗin diski ko ɗigon ruwa, bututun famfo ruwa da ɗamarar ɗaki ko haɗin da aka haɗa, injin famfo ruwa da na'urar hatimin ruwa da sauran sassa.

tsarin aiki:

Injin yana fitar da mai ɗaukar ruwa da na'urar motsa jiki don jujjuya ta cikin juzu'in, kuma na'urar sanyaya da ke cikin fam ɗin ruwa yana motsa shi don juyawa tare.A tsakiyar impeller, an jefar da mai sanyaya waje kuma an rage matsa lamba.Ana tsotse mai sanyaya a cikin tankin ruwa a cikin magudanar ruwa ta cikin bututun ruwa a ƙarƙashin aikin bambancin matsa lamba tsakanin mashigan famfo da tsakiyar injin don gane ma'amalar mai sanyaya.

Abubuwan da ke goyan bayan bututun famfo ruwa suna lubricated da mai, don haka wajibi ne don hana mai mai daga zubewa a cikin mai da emulsification na mai, da kuma hana zubar da mai.Matakan rufewa na famfun ruwa don hana zubewa sun haɗa da hatimin ruwa da gaskets.The ruwa hatimi tsauri hatimi zobe da kuma shaft aka shigar tsakanin impeller da hali ta hanyar tsangwama Fit, da ruwa hatimi a tsaye hatimi wurin zama da aka tam latsa-Fitted a kan casing na ruwa famfo, don cimma manufar sealing da ruwa famfo. sanyi.

Gidan famfo na ruwa yana haɗa da injin ta hanyar gaskets kuma yana tallafawa sassa masu motsi kamar bearings.Har ila yau, akwai ramin magudanar ruwa a kan gidan famfo na ruwa, wanda ke tsakanin hatimin ruwa da magudanar ruwa.Da zarar mai sanyaya ya zubo ta hatimin ruwa, za a iya zubo shi daga ramin magudanar ruwa, wanda hakan ya hana na’urar sanyawa shiga cikin ramin da ke dauke da shi, yana lalata man shafawa da kuma lalata kayan aikin.Idan har yanzu na'urar sanyaya ruwa yana zubowa bayan an dakatar da injin, hatimin ruwa ya lalace.

Tubar famfon ruwa:

Gabaɗaya ana motsa shi ta hanyar crankshaft na injin ta hanyar V-belt.Ana kewaye da bel ɗin watsawa tsakanin ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da injin famfo na ruwa.Da zaran crankshaft ɗin ya juye, fam ɗin famfo na ruwa yana jujjuya shi, kuma ramin famfo na ruwa yana motsa injin ɗin don jujjuya, ta yadda za a canza makamashin injin zuwa makamashin ruwa.

Mai kunnawa shine jigon aikin famfo.Motsi na impeller kanta abu ne mai sauqi qwarai, kuma kawai yana juyawa tare da shaft.Duk da haka, saboda aikin ruwan wukake, motsi na ruwa a cikin injin yana da wuyar gaske;a gefe guda kuma, yana shiga cikin motsi tare da jujjuyawar na'urar, a gefe guda kuma, ana ci gaba da jefa shi daga cikin injin da ke jujjuyawar da ke ƙarƙashin tuƙin ruwa, wato motsi dangane da magudanar.Sabili da haka, diamita na waje na impeller, tsawo da kusurwar wulakanci, da rata tare da kwandon famfo yana shafar aikin famfo kai tsaye.

Idan kuma kuna buƙatar famfon ruwan mota, kuna iyatuntube mu!

GAME DA MU

f75035db7e6ad5ff3f525a6a54c4926

Wenzhou Oustar Electric Industry Co., Ltd an kafa shi a cikin 1995 tare da dala miliyan 6.33 mai rijista, wanda ke rufe yanki na murabba'in murabba'in murabba'in 38000, haɗin gwiwa ne na kimiyya da fasaha na zamani da na ƙasashen waje, samfuranmu sun ƙunshi nau'ikan nau'ikan lantarki na motoci da lantarki na gida. kayan aiki.

Muna da ma'aikata 700 a cikin kamfanin ciki har da injiniyoyi da masu fasaha 60, akwai layukan taro sama da 30, injinan allura sama da 60 na kwamfuta tare da sassan aiki 7 da dakunan gwaje-gwaje 6, Kamfanin ya wuce tare da tsarin muhalli na ISO14001, IATF16949 auto quality management system certificate. kuma ya kafa cikakken bincike da haɓaka samfurin, samarwa, tallace-tallace da tsarin sabis na bayan-tallace-tallace.

zazzagewa

ABUNCI

33bdd8e9f01cf3dbbc09c3368264f0c

ARZIKI R&D

Fasaha R&D shine ginshiƙi da jigon rayuwa da haɓaka kasuwancin.Kamfaninmu ya damu sosai game da gina ƙungiyar R&D.Kasuwancin sassan motoci kusan ma'aikatan R&D 30 ne, gami da injiniyoyin kayan masarufi, injiniyoyin software, injiniyoyin haɓaka samfura da injiniyoyin tsari.Fiye da kashi 90 cikin 100 suna karatun digiri na farko ko sama da haka, kuma fiye da kashi 60% sun kammala karatunsu a kwalejoji 985 da 211 kamar Jami'ar Tongji, Jami'ar Fasaha ta Kasa, Jami'ar Arewa maso Gabas, Jami'ar Sichuan, Jami'ar Fasaha ta Jilin, Jami'ar Fasaha ta Wuhan, Jami'ar Nanjing Kimiyya da Fasaha.A cikin shekaru 5 masu zuwa, za mu ci gaba da haɓaka ƙimar sabbin ma'aikatan R&D aƙalla 10-15 a kowace shekara kuma za mu ci gaba da faɗaɗa ƙungiyar R&D don ci gaba da ci gaban fasaharmu a cikin kasuwar samfuran bayan kasuwa.

Wenzhou Oustar yana mai da hankali kan samfurin R&D da ƙirƙira, yana ba da 5% na kudaden shiga na tallace-tallace kowace shekara don R&D, kuma yana ci gaba da haɓakawa da haɓaka ƙirar ƙirar samfuri da kayan masarufi Kuma haɓaka software, aiwatar da aiwatar da rationalization da gwajin tabbatarwa rationalization, ya himmatu wajen samar wa abokan ciniki tare da babban aminci. da samfuran kwanciyar hankali.

Kayayyakin samarwa

● Magnetizer ● Magetic Pole Balance Tester ● Na'urar Iska ta atomatik ● Gwajin Jirgin Sama ● Haɗin Gwajin Ciwon Lantarki na Lantarki ● Gwajin Yawan Gudun Ruwa

img
img

dakin gwaje-gwaje

1

Mai gwadawa

2

Salt Spray Chamber

3

High and Low Temp Chamber

4

Kura Tet Chamber

5

Injin Gwajin Sufuri

6

Gwajin Jijjiga

1

Gwajin tiyata

2

Sigina Generator

3

Gwajin Waya Harness

4

Digital Oscilloscope

5

Spectrum Analyzer

6

Diginal Electric Bridg

CERTIFICATION

img (7)
img (1)
img (2)
img (3)
img (1)
img (4)
img (5)

Lokacin aikawa: Satumba-15-2022